วันที่ 10 กรกฎาคม 2567 โรงเรียนระยองวิทยาคมได้จัดกิจกรรมจากโรงพยาบาลระยอง โครงการป้องกันและแก้ไขปัญหาการตั้งครรถ์ในวัยรุ่นโรงเรียนในเขตพื้นที่เทศบาลนครระยอง นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นายสิงหา รักษาธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม พร้อมด้วยคณะครู บุคลากรและนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/450226952_3313562832271466_2650232049341116860_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/450430570_3313563058938110_5827092490027748857_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/450480963_3313563038938112_8840896428667302618_n-300x152.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/450581598_3313562992271450_5527995045523155580_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/450658007_3313563145604768_1773098995273133607_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/450776667_3313562875604795_4422253388052288699_n-300x225.jpg)