วันที่ 5 กรกฎาคม 2567 โรงเรียนระยองวิทยาคมได้จัดกิจกรรม TARO to School รู้สิ่งใดไม่สู้ รู้เท่าทัน นำโดย นายสิงหา รักษาธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม พร้อมด้วยคณะครู บุคลากรและนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ณ หอประชุม บุญศิริบำเพ็ญ โรงเรียนระยองวิทยาคม
https://drive.google.com/drive/folders/13azqGmbR3clqQ_8wSE_xl47J9zlqWHGe?
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449747462_3311722735788809_5832518488976914286_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449838569_3311723009122115_6342556757076862247_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449948349_3311722722455477_6185073538313840018_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/450114935_3311722832455466_1430531650816321242_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/450192454_3311722859122130_6000612298189805632_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/450212381_3311722755788807_8607538536107608750_n-300x225.jpg)