วันที่ 6 มิถุนายน 2567 โรงเรียนระยองวิทยาคมได้จัดพิธีมอบเกียรติบัตร กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม พร้อมด้วยคณะครู บุคลากรและนักเรียนโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ สนามกีฬา โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/428684482_3290502367910846_3044585437242849933_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/447223591_3290502351244181_5567122263295706987_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/447287023_3290502391244177_4566934561937046963_n-300x225.jpg)