วันที่ 30 กรกฎาคม 2566 ได้จัดพิธีมอบเกียรติบัตร แก่นักเรียนที่ได้รับรางวัลจากการแข่งขันกิจกรรมต่างๆ จากกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม คณะครู บุคลากร และนักเรียนโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ สนามกีฬา โรงเรียนระยองวิทยาคม
https://drive.google.com/drive/folders/1RB0dLOnTmPv7KKjyGFL5bE6pMGwZxl4j?
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/442507601_3286204685007281_8247268826690482961_n-225x300.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/444446179_3286204718340611_8365852160317079127_n-225x300.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/444468669_3286204635007286_3821829688596274658_n-225x300.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/444489970_3286204551673961_1857388942980936764_n-229x300.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/444502741_3286204595007290_1765659679839536932_n-300x151.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/444503426_3286204578340625_5971037095366372243_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/444900019_3286204611673955_8942795073572183665_n-225x300.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/445181664_3286204748340608_5989768439725887639_n-225x300.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/446699505_3286204535007296_7942090214122992653_n-225x300.jpg)