เมื่อวันที่ 1-3 พฤษภาคม 2567 ได้จัดพิธีเปิดกิจกรรมปรับพื้นฐานห้องเรียนพิเศษ โรงเรียนระยองวิทยาคม นำโดย ดร.พรศักดิ์ ทิพย์วงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นายสิงหา รักษาธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคมนางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม คณะครูห้องเรียนพิเศษ บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียนห้องเรียนพิเศษ ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440315974_10224651845269163_8593348746071550711_n-1-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440749457_3268265933467823_5171039574681244061_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440934274_3268265913467825_2227891979325396116_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440938777_3268265963467820_1571287960012440283_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440939623_3268265953467821_2033660685647089747_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_8407-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_8409-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_8415-300x225.jpg)