เมื่อวันที่ 30-31 มีนาคม 2567 ได้มีการมอบตัวนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ประเภทห้องเรียนปกติ ประจำปีการศึกษา 2567 นำโดย ดร.พรศักดิ์ ทิพย์วงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม / นายสมปอง โชคนิมิตร / นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ / นายสิงหา รักษาธรรม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม และคณะครู ณ โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/433648315_950817499993701_7575754721967535606_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/434659211_950818716660246_5645467877238857441_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/434663119_950817689993682_907279120719932036_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/434664917_950817776660340_1410474778539307337_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/434667759_950817319993719_1065603700602092359_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/434700241_950817549993696_8499636850858972649_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/434726282_950817299993721_7382849432095071811_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/434728097_950817366660381_1281348390189753306_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/434737030_950817316660386_4972128968813461669_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/434768937_950817509993700_6299519413751020119_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/434808520_950817386660379_2850518543298313756_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/434936721_950817413327043_4205237130509635507_n-300x200.jpg)