22 กุมภาพันธ์ 2567 พิธีมอบเกียรติบัตรนักเรียนศูนย์ภาษาเอเชียตะวันออก นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ นายสิงหา รักษาธรรม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ ห้องเรียนอาคาร 9 โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428676526_7368825456471978_2126056008795898822_n-225x300.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428679513_7368824626472061_8486413264360556752_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428684220_7368825113138679_619641085143910902_n-225x300.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428702059_7368825169805340_181641992059481696_n-225x300.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428708993_7368825426471981_4586069320267911399_n-225x300.jpg)
22 กุมภาพันธ์ 2567 พิธีมอบเกียรติบัตรนักเรียนศูนย์ภาษาเอเชียตะวันออก นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ นายสิงหา รักษาธรรม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ ห้องเรียนอาคาร 9 โรงเรียนระยองวิทยาคม