20 กุมภาพันธ์ 2567 พิธีมอบรางวัลแก่นักเรียนกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ และกลุ่มสาระการเรียนรู้เทคโนโลยี นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ นายสิงหา รักษาธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ สนามฟุตบอล โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428671434_7368452219842635_8238934312053333162_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428677220_7368451619842695_8791953624510048620_n-225x300.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428678780_7368451169842740_5199558570260531728_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428682386_7368451993175991_4233450359531291408_n-200x300.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428709786_7368451269842730_5024064999359370149_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428711752_7368452053175985_3844216395301849216_n-200x300.jpg)
20 กุมภาพันธ์ 2567 พิธีมอบรางวัลแก่นักเรียนกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ และกลุ่มสาระการเรียนรู้เทคโนโลยี นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ นายสิงหา รักษาธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ สนามฟุตบอล โรงเรียนระยองวิทยาคม