19 กุมภาพันธ์ 2567 พิธีมอบรางวัลแก่นักเรียนกลุ่มสาระการเรียนรู้กิจกรรมในเครื่องแบบ และศูนย์ภาษาเอเชียตะวันออก นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ นายสิงหา รักษาธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ สนามฟุตบอล โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428668722_7368448589842998_2705671310078084189_n-Copy-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428673978_7368446029843254_1845692532741431807_n-Copy-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428675777_7368446736509850_3456232314096865219_n-Copy-225x300.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428690497_7368448483176342_4612284275435677874_n-1-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428704165_7368445699843287_7765614380217727536_n-1-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428705538_7368446513176539_5537546802590841442_n-1-225x300.jpg)
19 กุมภาพันธ์ 2567 พิธีมอบรางวัลแก่นักเรียนกลุ่มสาระการเรียนรู้กิจกรรมในเครื่องแบบ และศูนย์ภาษาเอเชียตะวันออก นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ นายสิงหา รักษาธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ สนามฟุตบอล โรงเรียนระยองวิทยาคม