16 กุมภาพันธ์ 2567 พิธีมอบรางวัลแก่นักเรียนกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ นายสิงหา รักษาธรรม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ สนามฟุตบอล โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428668426_7352133434807847_2568135927750387898_n-225x300.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428676988_7352133481474509_8075594472650762859_n-225x300.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428685124_7352133508141173_2964345569958127722_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428687733_7352133534807837_8769349033191313091_n-200x300.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428698447_7352133021474555_4434016302126745413_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428705182_7352133571474500_5399644564393776371_n-225x300.jpg)
16 กุมภาพันธ์ 2567 พิธีมอบรางวัลแก่นักเรียนกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ นายสิงหา รักษาธรรม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ สนามฟุตบอล โรงเรียนระยองวิทยาคม