วันที่ 3-4 กุมภาพันธ์ 2567 กิจกรรม “พิชิตขอสอบA-Level ภาษาจีน โดย ดร.พรศักดิ์ ทิพย์วงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/424835844_7300843673270157_5820638802611309664_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426053657_7300840226603835_1608679502008493570_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426107291_7300842299936961_9209888278730512137_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426113501_7300840459937145_6200674451902640163_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426113595_7300839619937229_2660385077669929850_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426152408_7300839886603869_3922068686081071296_n-300x225.jpg)
วันที่ 3-4 กุมภาพันธ์ 2567 กิจกรรม “พิชิตขอสอบA-Level ภาษาจีน โดย ดร.พรศักดิ์ ทิพย์วงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ โรงเรียนระยองวิทยาคม