วันที่ 30-31 มกราคม 2567 ได้มีกิจกรรมติว A-Level ภาษาญี่ปุ่น โดย ดร.พรศักดิ์ ทิพย์วงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ ห้องประชุมกระถินณรงค์ โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/423248709_7176784772429282_4725498122768761286_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/423312915_7176783675762725_1885998440353117279_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/423312938_7176786042429155_8837886800689388131_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/424557248_7176785922429167_1930973604080158336_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/424569423_7176785005762592_5450679661253397835_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/424572027_7176786109095815_9148667602484797892_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/424573925_7176786222429137_6633605007507340927_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/424632481_7176785482429211_960463066861717649_n-300x200.jpg)
วันที่ 30-31 มกราคม 2567 ได้มีกิจกรรมติว A-Level ภาษาญี่ปุ่น โดย ดร.พรศักดิ์ ทิพย์วงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ ห้องประชุมกระถินณรงค์ โรงเรียนระยองวิทยาคม