วันที่ 28 มกราคม 2567 กิจกรรมนำเสนอหลักสูตรห้องเรียนพิเศษ โดย ดร.พรศักดิ์ ทิพย์วงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม เป็นประธาน นายสมปอง โชคนิมิตร นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ นายสิงหา รักษาธรรม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม และคณะครู ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/422870985_7176652639109162_6211682748320817680_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/422871441_7176653375775755_5245198071147609467_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/422886229_7176652755775817_9083678592919797336_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/422886312_7176652049109221_2347091441126503595_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/424564034_7176652845775808_8313350642478709987_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/424571435_7176653275775765_8399760043751622927_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/424571492_7176652682442491_4434425485588400631_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/424576370_7176652589109167_7203650244457347628_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/424576396_7176653499109076_2949163736123242679_n-300x225.jpg)