วันที่ 18 มกราคม 2567 กิจกรรมนิทรรศการศิลปะ Rayongwit Art&Design Week นำโดย ดร.พรศักดิ์ ทิพย์วงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม เป็นประธาน นายสิงหา รักษาธรรม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ อาคารเรียนที่ 5
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/420534277_7129766590464434_137771955866988344_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/420541492_7129766687131091_6584615110420514771_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/420575231_7129766940464399_417044817208233416_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/420597969_7129766800464413_8379990873147114278_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/420599519_7129766460464447_809195355336865384_n-300x225.jpg)
วันที่ 18 มกราคม 2567 กิจกรรมนิทรรศการศิลปะ Rayongwit Art&Design Week นำโดย ดร.พรศักดิ์ ทิพย์วงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม เป็นประธาน นายสิงหา รักษาธรรม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ อาคารเรียนที่ 5