ณ วันที่ 3 มกราคม 2567 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทยจัดกิจกรรมติวเสริมภาษาไทย นำโดย ดร.พรศักดิ์ ทิพย์วงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม เป็นประธาน คณะครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย และนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 โดยได้รับเกียรติจาก ผศ.ดร.ณัฐกิตติ์ สิริวัฒนาทากุล และนางสาวทัศวรรณ ชินวัลย์ เป็นวิทยากรดำเนินการติว ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ โรงเรียนระยองวิทยาคม โดยโรงเรียนได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/415502792_7176463639041495_4199077593988866937_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/415503243_7176464082374784_5461573520324449561_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/415523066_7176463309041528_7763333026395929072_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/415525560_7176463472374845_7875063402333579960_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/415967823_7176463745708151_8074975244257402606_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/415970625_7176463999041459_7148574935395874457_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/416292946_7176463862374806_7755995122911419316_n-300x225.jpg)