วันที่ 17 สิงหาคม 2565 พิธีมอบรางวัล แก่นักเรียนที่ได้รับรางวัลในการแข่งขันกีฬา โดย ท่านรองผู้อำนวยการ สมปอง โชคนิมิตร รองผู้อำนวยการวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ รองผู้อำนวยการสิงหา รักษาธรรม ณ สนามกีฬาโรงเรียนระยองวิทยาคม โดยโรงเรียนได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/62fd8e21510a3_0-150x150.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/62fd8e21510a3_1.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/62fd8e21510a3_2.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/62fd8e21510a3_3.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/62fd8e21510a3_4.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/62fd8e21510a3_5.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/62fd8e21510a3_6.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/62fd8e21510a3_7.jpg)