เมื่อวันที่ 26 ธันวาคม 2566 ได้มีโครงการสร้างจิตสำนึก นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม เป็นประธาน ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ โดยโรงเรียนได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/MG_5956-1024x769.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/MG_5961-1024x769.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/414703168_7049306855177075_6525870584281403411_n-1024x770.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/414726991_7049304468510647_8839822332520659542_n-1024x770.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/414731187_7049305151843912_8381910325269349028_n-1024x770.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/414866895_7049306968510397_7423889853173625150_n-1024x770.jpg)
เมื่อวันที่ 26 ธันวาคม 2566 ได้มีโครงการสร้างจิตสำนึก นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม เป็นประธาน ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ โดยโรงเรียนได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19)