วันที่ 18 พฤศจิกายน 2565 โรงเรียนระยองวิทยาคมนำโดย ท่านรองผู้อำนวยการสิงหา รักษาธรรม
และคณะครู ยินดีต้อนรับต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนตราษตระการคุณ จังหวัดตราด เพื่อศึกษาดูงานการบริหารจัดการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ และโครงการห้องเรียนพิเศษ English Program (EP) ณ ห้องประชุมมิตรอุปถัมภ์ โรงเรียนระยองวิทยาคม โดยโรงเรียนได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/637ad6142eb82_6.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/637ad6142eb82_0.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/637ad6142eb82_1.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/637ad6142eb82_2.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/637ad6142eb82_3.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/637ad6142eb82_4.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/637ad6142eb82_5.jpg)