วันที่ 14 พฤศจิกายน 2565 โรงเรียนระยองวิทยาคมนำโดย ท่านรองผู้อำนวยการสมปอง โชคนิมิตร
รองผู้อำนวยการวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ รองผู้อำนวยการจุฑามาศ เสมามอญ และคณะครู ยินดีต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชบางขุนเทียน จังหวัดกรุงเทพมหานคร เพื่อศึกษาดูงานกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม ณ ห้องประชุมมิตรอุปถัมภ์ โรงเรียนระยองวิทยาคม โดยโรงเรียนได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/6372092349dac_0.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/6372092349dac_1.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/6372092349dac_2.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/6372092349dac_3.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/6372092349dac_4.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/6372092349dac_5.jpg)