เมื่อวันที่ 28 พฤศจิกายน 2566 โครงการทัศนาเสริมสร้างทักษะชีวิต เติมวิธีคิดด้วยภูมิคุ้มกัน ยึดมั่นในหลักบวร (ค่ายคุณธรรม) นำโดย นายสิงหา รักษาธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม เป็นประธาน คณะครูและนักเรียน ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ โดยโรงเรียนได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/405502588_6940669166040845_9042981310539100755_n-1-1024x770.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/405992972_6940667909374304_5985025169068430920_n-1-1024x770.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/405992977_6940669272707501_5787031154186692134_n-1-1024x770.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/406205860_6940669386040823_7947728480243849121_n-1-1024x770.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/406212150_6940668186040943_6665932874975302482_n-1-1024x770.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/406222250_6940667669374328_8922656561018472918_n-1-1024x770.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/406245659_6940667996040962_3552361454600143000_n-1-1024x770.jpg)