วันที่ 20 มกราคม 2567 โครงการค่ายคุณธรรม สำหรับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 นำโดย นายตระกูล เกียรติกิตติพงษ์ หัวหน้าระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 และคณะครูระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ และห้องประชุมกระถินณรงค์ โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/421231429_7241443262543532_7439005443279592259_n-300x226.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/421232318_7241442619210263_2895003281343187439_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/421235681_7241442579210267_8615267738353913481_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/421236886_7241442922543566_1497885615467894379_n-300x226.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/421242479_7241442575876934_2270137186303424444_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/421385416_7241442502543608_2684924337885860796_n-300x225.jpg)
วันที่ 20 มกราคม 2567 โครงการค่ายคุณธรรม สำหรับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 นำโดย นายตระกูล เกียรติกิตติพงษ์ หัวหน้าระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 และคณะครูระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ และห้องประชุมกระถินณรงค์ โรงเรียนระยองวิทยาคม