วันที่ 30 พฤศจิกายน 2566
โครงการค่ายคุณธรรม สำหรับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม เป็นประธาน นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นายสิงหา รักษาธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม คณะครูและนักเรียน ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ โดยโรงเรียนได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/407250035_6947911351983293_4040603384192608961_n-1024x770.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/407250311_6947911155316646_3959612504974749162_n-1024x770.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/407260232_6947910078650087_1386996185026045117_n-1024x770.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/407260885_6947908975316864_4643040248098893050_n-1024x770.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/407266812_6947909568650138_1369953832214996875_n-1024x770.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/407291305_6947909805316781_1866091056523433885_n-1024x770.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/407294230_6947909935316768_1313564886223666649_n-1024x770.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/407365172_6947911861983242_98569712243761367_n-1024x770.jpg)