วันที่ 10 กรกฎาคม 2567 โรงเรียนระยองวิทยาคมได้จัดพิธีเข้าประจำหมู่ยุวกาชาด นำโดย นายดำรง ศิริภักดี รองนายกเทศมนตรี เทศบาลนครระยอง ประธาน นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม พร้อมด้วยคณะครู และนักเรียนยุวกาชาด ณ ห้องประชุมกระถินณรงค์ โรงเรียนระยองวิทยาคม
https://drive.google.com/drive/folders/1hA8AwcpL6-n9lN_NX-2GO_7lRwsL3qPs?
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/450227042_3313568108937605_2384796297292042894_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/450314453_3313568728937543_2070961605806101446_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/450381075_3313568278937588_9208711048704664753_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/450429548_3313568548937561_5865000408831429600_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/450429649_3313568528937563_7284324216054592548_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/450451440_3313568068937609_4037095378628133171_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/450595578_3313568638937552_2375237042657959946_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/450610101_3313568048937611_3010850493467025194_n-300x200.jpg)