เมื่อวันที่ 3 มกราคม 2567 ได้มีพิธีมอบเกียรติบัตร แก่นักเรียนที่เข้าแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ประจำปีการศึกษา 2566 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ โดยโรงเรียนระยองวิทยาคมได้เป็นศูนย์กสรจัดกิจกรรมและดำเนินการจัดแข่งขัน นำโดย ดร.พรศักดิ์ ทิพย์วงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ นายสิงหา รักษาธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ สนามฟุตบอล โรงเรียนระยองวิทยาคม โดยโรงเรียนได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/415470790_7176449309042928_9210726823036636150_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/415488777_7176449122376280_1320930710243882294_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/415492963_7176449462376246_8744913531553959169_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/415498078_7176449332376259_6301599494880652991_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/415509407_7176449012376291_7212165849997701437_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/416269752_7176449319042927_4873624793693022299_n-300x200.jpg)