วันที่ 15 มกราคม 2567 พิธีมอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ และกลุ่มกิจกรรมพัฒนาผู้เรียนนำโดย ดร.พรศักดิ์ ทิพย์วงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นายสมปอง โชคนิมิตร นายวีระวัฒน์ เพ็ชร-ฉกรรจ์ และนางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ สนามฟุตบอล โรงเรียนระยองวิทยาคม โดยโรงเรียนได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/419128355_7216025718418620_4477173434433720775_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/419137862_7216025485085310_6364624871617230252_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/419172682_7216026395085219_5132196120972138658_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/419733754_7216026445085214_2568781982125297_n-1-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/419733754_7216026445085214_2568781982125297_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/419738239_7216024275085431_8574221683345312224_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/419738867_7216025908418601_1392524469491266816_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/419752186_7216024165085442_2451446908054250714_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/420036007_7216024101752115_2782382098662993109_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/420038324_7216025778418614_4276684491214516113_n-300x225.jpg)