วันที่ 11 มกราคม 2567 พิธีมอบเกียรติบัตรแก่นักเรียน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ และนายสิงหา รักษาธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ สนามฟุตบอล โรงเรียนระยองวิทยาคม โดยโรงเรียนได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418922881_7099677620139998_8555198467653924785_n-1-1024x770.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418932636_7099676873473406_8908358003094104865_n-1-1024x770.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418933422_7099676253473468_458888158094200863_n-1-1024x770.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418938089_7099677526806674_9032499853959206900_n-1-1024x770.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418941975_7099677176806709_2810535955339668553_n-1-1024x770.jpg)