วันที่ 10 มกราคม 2567 ได้มีพิธีมอบเกียรติบัตรแก่นักเรียน นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ นายสิงหา รักษาธรรม และนางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคมณ สนามฟุตบอล โรงเรียนระยองวิทยาคม โดยโรงเรียนได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/MG_9281-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418932002_7099669443474149_41611140056940826_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418932991_7099670270140733_6865304793521491322_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418936278_7099671270140633_3770136608532912792_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418942065_7099671796807247_994937627833899915_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418943580_7099670303474063_8329434743870012302_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418945413_7099671966807230_4921913240406038507_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418954721_7099669776807449_7834541059379997613_n-300x225.jpg)