15 กุมภาพันธ์ 2567 พิธีมอบรางวัลแก่นักเรียนกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะและนาฏศิลป์ นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นายสิงหา รักษาธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ สนามฟุตบอล โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/427660583_7352069684814222_4059666237796679127_n-225x300.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428674602_7352069091480948_3085670770689166964_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428677134_7352069041480953_840889160324918761_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428683969_7352068868147637_9152330660344367096_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428686025_7352069408147583_2843039925320493218_n-225x300.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428687669_7352069504814240_7966960369469151313_n-225x300.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428697822_7352069244814266_2596387648808373119_n-300x200.jpg)