วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2567 พิธีมอบรางวัลแก่นักเรียนกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ นายสิงหา รักษาธรรม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ สนามฟุตบอล โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428658897_7352059608148563_4806076625781728501_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428663615_7352058581481999_5917954401637749738_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428686320_7352058488148675_7769515290915573450_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428695537_7352058811481976_2434919262440535702_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428703430_7352059038148620_2155569811377301994_n-225x300.jpg)
วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2567 พิธีมอบรางวัลแก่นักเรียนกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ นายสิงหา รักษาธรรม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ สนามฟุตบอล โรงเรียนระยองวิทยาคม