วันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2567 พิธีมอบรางวัลแก่นักเรียนกลุ่มสาระสุขศึกษาและพละศึกษา นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ สนามฟุตบอล โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426212166_7325999910754533_1281640928786611779_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426359415_7325999830754541_2882466484613270149_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426448408_7325999704087887_8708863883774522205_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426495997_7326000194087838_3679363374084679974_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/427756159_7325999480754576_3592298777286055786_n-1-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/427756159_7325999480754576_3592298777286055786_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/427786262_7325999324087925_625735671321023706_n-1-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/427786262_7325999324087925_625735671321023706_n-300x225.jpg)
วันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2567 พิธีมอบรางวัลแก่นักเรียนกลุ่มสาระสุขศึกษาและพละศึกษา นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ สนามฟุตบอล โรงเรียนระยองวิทยาคม