วันที่ 25 มิถุนายน 2567 โรงเรียนระยองวิทยาคมได้จัดพิธีมอบปลอกแขน สารวัตรนักเรียน นำโดย ดร.พรศักดิ์ ทิพย์วงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม พร้อมด้วยคณะครู บุคลากร และนักเรียนโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ สนามกีฬา โรงเรียนระยองวิทยาคม
https://drive.google.com/drive/folders/15Bt-trrxIWnHOTJ1Kbd7dxYQoWEtSHzz?
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/449122069_3302780180016398_2971715925040367510_n-1-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/449020838_3302780166683066_3767506950174517010_n-1-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448904168_3302779933349756_1641142843398508785_n-1-300x158.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448901432_3302779913349758_3071954746675239713_n-1-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/1-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/2-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448900629_3302779976683085_4745312888008070741_n-1-300x225.jpg)