วันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2567 ได้จัดกิจกรรมส่งเสริมและพัฒนาผู้เรียนสู่ความเป็นเลิศทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 โดย ดร.พรศักดิ์ ทิพย์วงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ นายสิงหา รักษาธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม และคณะครูกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ และนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426121552_7308695605818297_6416224761912146925_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426145697_7308695782484946_3933278050347149829_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426170432_7308695312484993_8237865463980901332_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426239893_7308695245818333_7473568790368565818_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426321220_7308694852485039_1166610534346284820_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426351927_7308695465818311_2017404383588720_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426365606_7308695109151680_2541087642255407305_n-300x225.jpg)