วันที่ 1 มิถุนายน 2567 โรงเรียนระยองวิทยาคมได้จัดกิจกรรมสานสัมพันธ์พี่น้อง EIS มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม พร้อมด้วยคณะครู บุคลากรและนักเรียนห้องเรียนพิเศษ EIS ณ โรงยิม โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/441903678_3289213461373070_8430044713108227041_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/441910910_3289213428039740_4914145508326382707_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/445423330_3289213441373072_7330038028986295629_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/445493423_3289213368039746_268198939684660394_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/446688779_3289213384706411_7826002693271831550_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/446915604_3289213531373063_5331545707327331391_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/446934513_3289213578039725_2169617441192405475_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/447291632_3289213544706395_1774450627192136717_n-300x225.jpg)
วันที่ 1 มิถุนายน 2567 โรงเรียนระยองวิทยาคมได้จัดกิจกรรมสานสัมพันธ์พี่น้อง EIS มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม พร้อมด้วยคณะครู บุคลากรและนักเรียนห้องเรียนพิเศษ EIS ณ โรงยิม โรงเรียนระยองวิทยาคม