วันที่ 25 ธันวาคม 2566 ได้มีการจัดกิจกรรมวัน Christmas โรงเรียนระยองวิทยาคม
นำโดย ดร.พรศักดิ์ ทิพย์วงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นายสมปอง โชคนิมิตร
นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ นายสิงหา รักษาธรรม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม
พร้อมด้วยคณะครู นักเรียนโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ สนามกีฬา โรงเรียนระยองวิทยาคม โดยโรงเรียนได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/413015239_7039128092861618_6013314748810637376_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/413035769_7039128609528233_106994569620618221_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/414331159_7039122556195505_8676095404119094311_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/414448317_7039127612861666_2752189615035616774_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/414450388_7039128852861542_4722132940794760443_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/414471085_7039123906195370_3235455575753154684_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/414486335_7039122402862187_2722636950141058224_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/414491042_7039126482861779_572550772199848261_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/414515161_7039127242861703_3418995388897273928_n-300x225.jpg)