วันที่ 25 ธันวาคม 2566 ได้มีการจัดกิจกรรมวัน Christmas ห้องเรียนพิเศษ English Program นำโดย ดร.พรศักดิ์ ทิพย์วงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นายสมปอง โชคนิมิตร นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ นายสิงหา รักษาธรรม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม พร้อมด้วยคณะครู นักเรียนโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ โรงเรียนระยองวิทยาคม โดยโรงเรียนได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/414437768_7039135442860883_2688695831793435471_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/414442564_7039133902861037_4955587274482138967_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/414445656_7039134862860941_3878089161894192770_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/414487393_7039134269527667_5209579600743485802_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/414510333_7039135072860920_3531579019248145624_n-300x225.jpg)