วันที่ 2 กุมภาพันธ์ 2567 ได้จัดกิจกรรมระยองวิทย์นิทัศน์66 “Empowering Learning” และกิจกรรมตลาดนัดชุมนุม ประจำปีการศึกษา 2566 โดยได้รับเกียรติจาก นางนิสา บรรจงการ ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาชลบุรี ระยอง ประธานในพิธี พร้อมทั้งคณะผู้บริหารโรงเรียนระยองวิทยาคม แขกผู้มีเกียรติ คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียนโรงเรียนระยองวิทยาคม ร่วมกิจกรรม ณ โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426160686_7317725518248639_2259105050651146703_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426163407_7317722944915563_2408465328662481857_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426172612_7317719594915898_4692769641161634702_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426186770_7317718891582635_9139344515832526255_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426336277_7317718948249296_3966590948854154267_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426341533_7317719314915926_6171317878296195776_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426351434_7317722544915603_6318425045153812988_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426432412_7317719258249265_5576230261504151064_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426473379_7317722864915571_8285545396139108751_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426571036_7317721618249029_8429606347394568975_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/427775969_7317725244915333_4772679452625103192_n-300x200.jpg)