วันที่ 30 มิถุนายน 2567 โรงเรียนระยองวิทยาคมได้จัดกิจกรรมค่ายภาษาอังกฤษ นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 นำโดย นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม พร้อมด้วยคณะครู บุคลากร และนักเรียนโรงเรียนระยองวิทยาคมระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่2 ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ โรงเรียนระยองวิทยาคม
https://drive.google.com/drive/folders/1LvRaNXiEsfpe5ufdTipBZkNGD1PRnOHh?
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449331380_3307390896221993_3077511122995101323_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449506454_3307390672888682_2239432446009350356_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449707706_3307390686222014_9126466292588066056_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449720251_3307390779555338_8861158973095611485_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449744616_3307390706222012_5411096605958543554_n-300x149.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449749935_3307390796222003_6800954581286236570_n-300x225.jpg)