วันที่ 29 มิถุนายน 2567 โรงเรียนระยองวิทยาคมได้จัดกิจกรรมค่ายคุณธรรม จริยธรรม นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 นำโดย ดร.พรศักดิ์ ทิพย์วงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม พร้อมด้วยคณะครู บุคลากร และนักเรียนโรงเรียนระยองวิทยาคมระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่1 ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ โรงเรียนระยองวิทยาคม
https://drive.google.com/drive/folders/1iXeHCLHDViraV3lOkVMkCYCXOWfifus3?
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449134454_3307388012888948_3117964441589055980_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449496631_3307387812888968_2604701302963848562_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449518863_3307387652888984_967905606931536636_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449604679_3307388219555594_554194043569158572_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449686090_3307387916222291_1116504456412357988_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449702065_3307387699555646_6267195423349960212_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449706228_3307387686222314_2800049544379359831_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449719044_3307388242888925_6853821409373952404_n-300x225.jpg)