วันที่ 18 พฤษภาคม 2567 ได้จัดการอบรมการเขียนโปรแกรมหุ่นยนต์สำหรับนักเรียน นำโดย ดร.พรศักดิ์ ทิพย์วงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม คณะครู บุคลากรทางการศึกษาและนักเรียนโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ ห้องประชุมกระถินณรงค์ โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/435926505_3279572282337188_4710071605145641151_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/435995026_3279572442337172_4750952699217573866_n-300x154.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/436300544_3279572345670515_286817882411251190_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/436320047_3279572255670524_2189871743485491072_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441510034_3279572452337171_655201382639812606_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441513377_3279572379003845_280990430319111446_n-300x225.jpg)