เมื่อวันที่ 23-24 มีนาคม 2567 ได้มีการสอบคัดเลือกนักเรียนเข้าศึกษาต่อระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ประเภทห้องเรียนปกติ ประจำปีการศึกษา 2567 นำโดย ดร.พรศักดิ์ ทิพย์วงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม / นายสมปอง โชคนิมิตร / นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ / นายสิงหา รักษาธรรม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม และคณะครู ณ โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/432776898_947183737023744_8365268019604018843_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/433436056_947185527023565_2001059767178016737_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/433436239_947183753690409_3256227028422779990_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/433439491_947185837023534_2024246686266230791_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/433442359_947185723690212_8145719291277378310_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/433446707_947185753690209_2232818732130111869_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/433452413_947185630356888_7643285727540713888_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/433465119_947183727023745_194681507612786501_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/433465144_947185580356893_8931621116720418358_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/433487118_947185500356901_8743681062040577432_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/433493635_947185597023558_57387001145229022_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/433504851_947183883690396_6016498398465207296_n-300x200.jpg)