วันที่ 4 มีนาคม 2567 การประชุมผู้ครู นักเรียน และผู้ปกครอง เพื่อเตรียมความพร้อมสำหรับเข้าร่วมโครงการพัฒนาทักษะภาษาจีนแบบเข้ม ณ มหาวิทยาลัยซีเป่ย เมืองซีอาน มณฑนส่านซี สาธารณะประชาชนจีน ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/409000435_7419672074720649_2429143746637666655_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428696198_7419672084720648_4442836429274157452_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428698230_7419672444720612_3219200118200166288_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428704435_7419672104720646_5073896768895205494_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428705597_7419672421387281_6045725001405497181_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429565438_7419672418053948_6811952726800002076_n-300x225.jpg)
วันที่ 4 มีนาคม 2567 การประชุมผู้ครู นักเรียน และผู้ปกครอง เพื่อเตรียมความพร้อมสำหรับเข้าร่วมโครงการพัฒนาทักษะภาษาจีนแบบเข้ม ณ มหาวิทยาลัยซีเป่ย เมืองซีอาน มณฑนส่านซี สาธารณะประชาชนจีน ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ โรงเรียนระยองวิทยาคม