เมื่อวันที่ 6 มีนาคม 2567 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ได้นำนักเรียนเข้าร่วมการแข่งขันการประกวดวาดภาพ Digital “หัวข้อตระหนักรู้ ดูแลใจ ให้ชีวิตมีสุข ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย โครงการอีซูซุเยาวชนสัมพันธ์ ประจำปี 2566 (รอบชิงชนะเลิศ)
ผลการแข่งขันดังต่อไปนี้
นายดนัยพัชร รัตนเรืองศรี นักเรียนชั้น ม.5/14 ได้รับรางวัลชนะเลิศประกวดวาดภาพDigital
” หัวข้อ ตระหนักรู้ ดูแลใจ ให้ชีวิตมีสุข ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย โครงการอีซูซุเยาวชนสัมพันธ์ ประจำปี 2566 โดยได้รับโล่รางวัลและเงินรางวัลจำนวน 50,000 บาท และรางวัลสนับสนุนสถานศึกษาจำนวน 20,000 บาท ณ บริษัท ตรีเพชรอีซูซุเซลส์ จำกัด กรุงเทพมหานคร โดยมี นายรพีภพ ใบเจริญ เป็นครูผู้ฝึกซ้อม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/437595331_10224651844269138_5882674327594550762_n-300x281.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/439653562_10224651843989131_2929595774397659196_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440233267_10224651843269113_3437092211173576796_n-185x300.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440315974_10224651845269163_8593348746071550711_n-293x300.jpg)