วันที่ 9 มกราคม 2567 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทยจัดกิจกรรมติวเสริมภาษาไทย นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 โดยได้รับเกียรติจาก นายอภินันท์ ชัยโสภา เป็นวิทยากรดำเนินการติว ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ โรงเรียนระยองวิทยาคม โดยโรงเรียนได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418937379_7099651176809309_5220750156662144626_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418938313_7099651050142655_511798139058705288_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418939439_7099650973475996_4956128882087526205_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418940543_7099652213475872_8028107480421657731_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418941948_7099650660142694_2304432959916498936_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418943693_7099652626809164_6497077801904392561_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418945843_7099650590142701_7142796082936833178_n-300x225.jpg)