วันที่ 8 มกราคม 2567 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทยจัดกิจกรรมติวเสริมภาษาไทย นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 โดยได้รับเกียรติจาก นายอภินันท์ ชัยโสภา เป็นวิทยากรดำเนินการติว ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ โรงเรียนระยองวิทยาคม โดยโรงเรียนได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/415478177_7180352491985943_3572957207845495408_n-1-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/415919776_7190842794270246_5946846189216195637_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/415961411_7190842510936941_245340204118972215_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/415973057_7190845804269945_2569422789060540935_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/416278451_7190842844270241_6844890395784447936_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/416299461_7190846144269911_208005445812476234_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/416349938_7190845940936598_2064013881554788044_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418499471_7190842600936932_6498295723094994272_n-300x225.jpg)