วันที่ 4 มกราคม 2567 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทยจัดกิจกรรมติวเสริมภาษาไทย นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โดยได้รับเกียรติจาก ผศ.ดร.ณัฐกิตติ์ สิริวัฒนาทากุล และนางสาวทัศวรรณ ชินวัลย์ เป็นวิทยากรดำเนินการติว ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ โรงเรียนระยองวิทยาคม โดยโรงเรียนได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/415478177_7180352491985943_3572957207845495408_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/415499462_7180353435319182_8881363003223024643_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/415512112_7180352615319264_6856576393618470515_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/415535973_7180353141985878_6875003444824924849_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/415980340_7180353571985835_2822492406790203431_n-300x200.jpg)