วันที่ 4 มิถุนายน 2567 โรงเรียนระยองวิทยาคมได้จัดพิธีมอบเกียรติบัตร กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (เทคโนโลยี) นำโดย นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นายสิงหา รักษาธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม คณะครู บุคลากรและนักเรียนโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ สนามกีฬา โรงเรียนระยองวิทยาคม
https://drive.google.com/drive/folders/16bA897Q0N787-vrC0NSOPMHtQGxiU5Vi?
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/441904194_3289214954706254_1895534368601485652_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/445418944_3289215154706234_5180483934957119401_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/445562353_3289214931372923_5182475996758474613_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/447272302_3289215011372915_5315693705957079657_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/447291380_3289215254706224_409155382971944092_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/447740651_3289214998039583_1893786709018312334_n-300x138.jpg)