วันที่ 21 มกราคม 2567 ค่ายภาษาอังกฤษ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม เป็นประธาน ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/421242354_7141198002654626_7800819783633488623_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/421245941_7141197825987977_2056031806008595343_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/421248130_7141177175990042_7348531917750807562_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/421260032_7141198679321225_7233986016971515562_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/421262042_7141176355990124_2983422424596943283_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/421271271_7141198242654602_1460526159602928051_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/421272599_7141198459321247_2198613182049225703_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/421274318_7141198159321277_6117609898151316976_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/421326808_7141176919323401_756224662966362365_n-300x225.jpg)
วันที่ 21 มกราคม 2567 ค่ายภาษาอังกฤษ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 นางสาวจุฑามาศ เสมามอญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม เป็นประธาน ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ โรงเรียนระยองวิทยาคม