วันที่ 6 มิถุนายน 2567 ได้จัดกิจกรรมวันสิ่งแวดล้อมโลก World Environment day นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม คณะครู บุคลากรและนักเรียนโรงเรียนระยองวิทยาคม ณ สนามกีฬา โรงเรียนระยองวิทยาคม
https://drive.google.com/drive/folders/1oDjZ3xtPxR-ZBpjfEGXGOkvcSJIFfd_0?
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/444964847_3290504734577276_9160397773641628893_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/446863550_3290504834577266_1867533400625339346_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/447260661_3290504761243940_7576721236999817779_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/447673983_3290504701243946_4492670869018820704_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/447684948_3290504837910599_4269532247541547771_n-300x225.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/447740205_3290504874577262_8960857322795940810_n-300x225.jpg)