เมื่อวันที่ 1 เมษายน 2567 ได้จัดกิจกรรมปัจฉิมนิเทศนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม (Sci-Pro) นำโดย นายสมปอง โชคนิมิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นางสาววิมล สาดี หัวหน้าห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม (Sci-Pro) และคณะครู ณ หอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/434666589_951972346544883_8372745999152116442_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/434716057_951972499878201_4725776955694800398_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/434722981_951972233211561_4402404067574664398_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/434726279_951972376544880_4277544415005420293_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/434826602_951972896544828_7793130953838770291_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/434831903_951972399878211_4954587690838567547_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/434833636_951972573211527_6908743748879358495_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/434834349_951972626544855_4272462868467710426_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/434860615_951972286544889_5668156673206518720_n-300x200.jpg)