วันที่ 1 มิถุนายน 2567 โรงเรียนระยองวิทยาคม ได้จัดกิจกรรมค่ายภาษาไทย นำโดย นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม พร้อมด้วยคณะครู บุคลากรและนักเรียนที่สนใจร่วมกิจกรรม ณ ห้องประชุมกระถินณรงค์ โรงเรียนระยองวิทยาคม
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/441554018_3289211614706588_2484557540505934890_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/444468669_3289211568039926_8343714874965096826_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/445027032_3289211551373261_8166656670378499152_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/445387113_3289211588039924_2109904505793655500_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/445483014_3289211711373245_2719005758141846985_n-300x200.jpg)
![](https://rayongwit.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/447217043_3289211644706585_8099631758443914693_n-300x200.jpg)
วันที่ 1 มิถุนายน 2567 โรงเรียนระยองวิทยาคม ได้จัดกิจกรรมค่ายภาษาไทย นำโดย นายวีระวัฒน์ เพ็ชรฉกรรจ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม พร้อมด้วยคณะครู บุคลากรและนักเรียนที่สนใจร่วมกิจกรรม ณ ห้องประชุมกระถินณรงค์ โรงเรียนระยองวิทยาคม